02:54 ICT Chủ nhật, 25/08/2019
G11/1, Ấp 7 Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, TPHCM - Điện thoại: (08)37660323.

Danh mục

Thăm dò ý kiến

Bạn có thể cho chúng tôi biết bạn là:

Giáo viên

Học sinh

Phụ huynh học sinh

Cựu học sinh

Khách

Trang nhất » Tin Tức » Thông Báo

NHẬN THƯ MỜI HỘI NGHỊ TUYÊN DƯƠNG KHEN THƯỞNG HỌC SINH GIỎI NĂM HỌC : 2018 - 2019

Thứ tư - 31/07/2019 08:13
LMX

LMX



    - Thời gian: 08 giờ 00, ngày 01 tháng 08 năm 2018 (thứ năm).
    - Địa điểm: Hội trường Ủy ban nhân dân Huyện Bình Chánh.
(Số 349 đường Tân Túc, thị trấn Tân Túc, huyện Bình Chánh)
* Lưu Ý:

    - Đến tham dự Hội nghị các em học sinh mặc đồng phục chính khóa (nam cavat, nữ mặc váy).
    - Nhận thư mời tại văn phòng nhà trường.
    - Thời gian làm việc 8h00 đến 11h00.

STT HỌ TÊN LỚP MÔN HUY CHƯƠNG KỲ THI
1 Lưu Thiện Phú 10C1 Địa lý VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
2 Nguyễn Hữu  Tình 10C2 Lịch sử VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
3 Hứa Trần Mai Linh 10C2 Lịch sử VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
4 Hoàng Bùi Thảo Nguyên 10C2 Toán  VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
5 Nguyễn Minh Tấn 11B1 Toán  VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
6 Ngô Thị Ngọc  Anh 10C16 Ngữ văn VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
7 Nguyễn Ngọc Luân 11B2 Ngữ văn VÀNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
8 Hồ Xuân Phượng 10C1 Địa lý BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
9 Ngô Lan Hương 10C3 Hóa học BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
10 Thái Huỳnh Yến Nhi 11B3 Vật lý BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
11 Lê Thanh Ngọc 10C3 Sinh học BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
12 Châu Thị Ngọc Trâm 10C1 Sinh học BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
13 Cái Nhân Nghĩa 11B3 Sinh học BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
14 Phạm Minh Hiển 11B3 Sinh học BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
15 Dương Lê Mỹ An 11B6 Lịch sử BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
16 Nguyễn Thị Diễm Quỳnh 11B3 Lịch sử BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
17 Lê Văn Tâm 11B1 Tin học BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
18 Đỗ Dự  Đức 10C2 Toán  BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
19 Hồ Trúc Quỳnh 10C2 Ngữ văn BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
20 Nguyễn Trần Thạch Lam 10C3 Ngữ văn BẠC OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
21 Lương Phạm Anh Hào 10C2 Tiếng anh ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
22 Trần Võ Hồng Sơn 10C2 Tiếng anh ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
23 Nguyễn Thị Ngọc Phương 10C1 Địa lý ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
24 Phan Ngọc Hương Quỳnh 11B3 Địa lý ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
25 Nguyễn Thị Minh  Ngọc 10C2 Hóa học ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
26 Đặng Xuân Nhi 10C1 Hóa học ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
27 Nguyễn Thành Đạt 10C2 Vật lý  ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
28 Phạm Trần Gia Luật 11B2 Vật lý  ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
29 Dương Thị Kim Oanh 10C1 Sinh học ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
30 Phan Nguyễn Huyền Trang 11B1 Sinh học ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
31 Hà Kim Ngân 10C1 Lịch sử ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
32 Lê Thị Thanh Hoa 11B2 Lịch sử ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
33 Hoàng Tấn Lợi 10C1 Tin học ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
34 Trần Huy Tâm 11B3 Tin học ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
35 Nguyễn Võ Hoàng Huy 11B1 Toán  ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
36 Trần Tiểu  Thành 11B1 Toán  ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
37 Nguyễn Lê Thương 11B2 Ngữ văn ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
38 Bùi Tâm Bình 11B3 Giải Toán bằng MT cầm tay ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
39 Lê Hoàng Oanh 11B2 Giải Toán bằng MT cầm tay ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
40 Hòa Khánh Duy 11B3 Xe thế năng ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
41 Phạm Ngọc Duy 11B3 Xe thế năng ĐỒNG OLYMPIC TP. HỒ CHÍ MINH LẦN THỨ 5
42 Trần Vũ Anh  Duy 12A1 CASIO Toán Nhất HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
43 Đỗ Huy  Cương 12A1 CASIO Toán Nhì HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
44 Phạm Lê Như  Quỳnh 12A3 CASIO Toán Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
45 Hoàng Đức  Thịnh 12A2 CASIO Toán Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
46 Mai Phạm Thanh  Bình 12A2 CASIO Lý Nhì HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
47 Nguyễn Thiều  Mỵ 12A2 CASIO Sinh Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
48 Hồng Ngọc  Như 12A3 CASIO Sinh Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
49 Huỳnh Kiều  Trinh 12A2 CASIO Sinh Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
50 Nguyễn Thị Ngọc  Nhi 12A1 Ngữ văn Nhì HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
51 Mai Phạm Thanh  Bình 12A2 Vật lý Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
52 Trần Vũ Anh  Duy 12A1 Vật lý Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
53 Phạm Lê Như  Quỳnh 12A3 Vật lý Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
54 Lê Ngọc  12A11 Lịch sử Ba HỌC SINH GIỎI CẤP THÀNH PHỐ
55 Võ Minh Nhật 11B3 Vật lý  Ba Nghiên cứu khoa học cấp TP
56 Nguyễn Phương Nam 11B13 Vật lý  Ba Nghiên cứu khoa học cấp TP
57 Vũ Anh Nguyễn 11B1 Hóa học Ba Nghiên cứu khoa học cấp TP
58 Đặng Ngọc Phương Quỳnh 11B1 Hóa học Ba Nghiên cứu khoa học cấp TP
59 Nguyễn Ngọc Thiên Ân 12A11 ĐTB 8,22 HSG Thi THPT Quốc Gia 2019
60 Cao Thị Thùy Nhung 12A11 ĐTB 8,22 HSG Thi THPT Quốc Gia 2019
61 Huỳnh Thị Tú Thảo 12A11 ĐTB 8,19 HSG Thi THPT Quốc Gia 2019
62 Lê Thị Thu Vân 12A11 ĐTB 8,14 HSG Thi THPT Quốc Gia 2019
63 Nguyễn Thị Tuyết Vân 12A3 ĐTB 8,16 HSG Thi THPT Quốc Gia 2019
64 Trần Vũ Anh  Duy 12A3 ĐTB 8,03 HSG Thi THPT Quốc Gia 2019

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn